+66 (0) 85 664 5000
propertyservices@senxgroup.com
฿ THB
$ USD
ไทย
Eng
42
ติดต่อเรา
+66 (0) 85 664 5000
propertyservices@senxgroup.com
ติดตามเรา
หน้าหลัก
ส่งความต้องการ
ส่งความต้องการ
(
C-610721-0724
)
นิช ไอดี เสรีไทย
ขาย
-
ให้เช่า
8,000 /เดือน
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
28 ตร.ม.
(
C-640727-0017
)
เดอะคิทท์ รังสิต - ติวานนท์
ปทุมธานี, เมืองปทุมธานี
ขาย
฿1,600,000
56,437 บาท/ตร.ม.
ให้เช่า
-
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
28.35 ตร.ม ...
(
C-661219-0001
)
นิช โมโน สุขุมวิท แบริ่ง
กรุงเทพมหานคร, บางนา
ขาย
฿3,490,000
109,062 บาท/ตร.ม.
ให้เช่า
-
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
32 ตร.ม.
(
C-670917-0001
)
เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113
สมุทรปราการ, เมืองสมุทรปราการ
ขาย
-
ให้เช่า
7,500 /เดือน
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
(
C-610721-0397
)
นิช ไอดี เสรีไทย
กรุงเทพมหานคร, คันนายาว
ขาย
฿1,500,000
53,571 บาท/ตร.ม.
ให้เช่า
-
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
28 ตร.ม.
(
C-640104-0008
)
นิช ไอดี แอท ปากเกร็ด สเตชั่น
นนทบุรี
ขาย
฿1,700,000
66,071 บาท/ตร.ม.
ให้เช่า
-
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
25.73 ตร.ม ...
HOT
(
C-660629-0024
)
เดอะคิทท์ รังสิต - ติวานนท์
ปทุมธานี, เมืองปทุมธานี
ขาย
฿1,000,000
35,714 บาท/ตร.ม.
ให้เช่า
-
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
28 ตร.ม.
(
C-670715-0004
)
เดอะคิทท์ รังสิต - ติวานนท์
ปทุมธานี, เมืองปทุมธานี
ขาย
-
ให้เช่า
8,500 /เดือน
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
39.31 ตร.ม ...
(
C-650823-0008
)
ขายคอนโด นิช โมโน สุขุมวิท-แบริ่ง
สมุทรปราการ, เมืองสมุทรปราการ
ขาย
฿3,190,000
86,216 บาท/ตร.ม.
ให้เช่า
-
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
37 ตร.ม.
(
C-661108-0008
)
นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา
สมุทรปราการ, บางพลี
ขาย
฿4,980,000
99,600 บาท/ตร.ม.
ให้เช่า
20,000 /เดือน
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
50 ตร.ม.
(
C-680325-0001
)
เสนา คิทท์ เอ็มอาร์ที – บางแค
กรุงเทพมหานคร, บางแค
ขาย
฿1,390,000
ให้เช่า
-
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
(
C-670401-0005
)
ขายคอนโด นิช โมโน รัชวิภา
กรุงเทพมหานคร, จตุจักร
ขาย
฿2,500,000
72,823 บาท/ตร.ม.
ให้เช่า
-
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
34.33 ตร.ม ...
(
C-650823-0009
)
ขายคอนโด นิช โมโน สุขุมวิท-ปู่เจ้า
สมุทรปราการ, เมืองสมุทรปราการ
ขาย
฿3,190,000
91,143 บาท/ตร.ม.
ให้เช่า
-
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
35 ตร.ม.
(
C-650428-0007
)
เดอะ คิทท์ พลัส พหลโยธิน – คูคต เฟส 2
ปทุมธานี, ลำลูกกา
ขาย
฿1,380,000
49,286 บาท/ตร.ม.
ให้เช่า
-
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
28 ตร.ม.
(
C-670719-0004
)
นิช โมโน รามคำแหง
กรุงเทพมหานคร, บางกะปิ
ขาย
฿3,300,000
94,556 บาท/ตร.ม.
ให้เช่า
-
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
34.9 ตร.ม.
(
C-660309-0006
)
นิช โมโน แจ้งวัฒนะ
นนทบุรี, ปากเกร็ด
ขาย
฿2,300,000
80,929 บาท/ตร.ม.
ให้เช่า
-
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
28.42 ตร.ม ...
(
C-670604-0006
)
นิช ไอดี เสรีไทย
กรุงเทพมหานคร, คันนายาว
ขาย
฿1,660,000
59,286 บาท/ตร.ม.
ให้เช่า
-
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
28 ตร.ม.
(
C-660421-0002
)
นิช โมโน รามคำแหง
กรุงเทพมหานคร, บางกะปิ
ขาย
-
ให้เช่า
17,000 /เดือน
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
37 ตร.ม.
(
C-670208-0011
)
เสนาคิทท์ เวสต์เกต - บางบัวทอง เฟส 1
นนทบุรี, บางบัวทอง
ขาย
฿1,500,000
39,474 บาท/ตร.ม.
ให้เช่า
-
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
38 ตร.ม.
(
C-660113-0001
)
นิช ไอดี สุขุมวิท 113
สมุทรปราการ, เมืองสมุทรปราการ
ขาย
฿2,500,000
89,286 บาท/ตร.ม.
ให้เช่า
-
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
28 ตร.ม.
(
C-670508-0001
)
นิช ไอดี สุขุมวิท 113
สมุทรปราการ, เมืองสมุทรปราการ
ขาย
฿1,830,000
65,357 บาท/ตร.ม.
ให้เช่า
-
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
28 ตร.ม.
(
C-661113-0023
)
เดอะคิทท์ รังสิต - ติวานนท์
ปทุมธานี, เมืองปทุมธานี
ขาย
฿1,290,000
48,206 บาท/ตร.ม.
ให้เช่า
-
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
26.76 ตร.ม ...
(
C-620123-0001
)
นิช โมโน สุขุมวิท แบริ่ง
กรุงเทพมหานคร, บางนา
ขาย
฿3,300,000
94,556 บาท/ตร.ม.
ให้เช่า
-
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
34.9 ตร.ม.
(
C-641220-0015
)
นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา
สมุทรปราการ, บางพลี
ขาย
-
99,533 บาท/ตร.ม.
ให้เช่า
17,000 /เดือน
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
30 ตร.ม.
(
C-651130-0014
)
นิช โมโน แจ้งวัฒนะ
นนทบุรี, ปากเกร็ด
ขาย
฿2,750,000
85,510 บาท/ตร.ม.
ให้เช่า
-
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
32.16 ตร.ม ...
(
C-660712-0014
)
นิช ไอดี เพชรเกษม-บางแค
กรุงเทพมหานคร, บางแค
ขาย
฿1,890,000
71,079 บาท/ตร.ม.
ให้เช่า
-
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
26.59 ตร.ม ...
(
C-620128-0020
)
ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด The Kith ติวานนท์
นนทบุรี, ปากเกร็ด
ขาย
฿2,300,000
41,071 บาท/ตร.ม.
ให้เช่า
-
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
56 ตร.ม.
(
C-650726-0001
)
นิช โมโน รามคำแหง
กรุงเทพมหานคร, บางกะปิ
ขาย
฿3,605,000
102,473 บาท/ตร.ม.
ให้เช่า
-
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
35.18 ตร.ม ...
(
C-641220-0056
)
นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา
สมุทรปราการ, บางพลี
ขาย
฿2,790,000
93,000 บาท/ตร.ม.
ให้เช่า
-
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
30 ตร.ม.
(
C-620502-0008
)
นิช โมโน สุขุมวิท แบริ่ง
กรุงเทพมหานคร, บางนา
ขาย
฿2,630,000
92,281 บาท/ตร.ม.
ให้เช่า
-
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
28.5 ตร.ม.
(
C-611121-0002
)
ขาย คอนโด The Kith ติวานนท์
นนทบุรี, ปากเกร็ด
ขาย
฿1,250,000
44,643 บาท/ตร.ม.
ให้เช่า
-
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
28 ตร.ม.
(
C-670320-0009
)
นิช ไอดี แอท ปากเกร็ด สเตชั่น
นนทบุรี, ปากเกร็ด
ขาย
฿1,750,000
70,253 บาท/ตร.ม.
ให้เช่า
-
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
24.91 ตร.ม ...
(
C-660130-0018
)
บ้าน ร่วมทางฝัน 3
ปทุมธานี
ขาย
฿962,000
36,152 บาท/ตร.ม.
ให้เช่า
-
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
26.61 ตร.ม ...
(
C-651213-0001
)
นิช โมโน แจ้งวัฒนะ
นนทบุรี, ปากเกร็ด
ขาย
฿2,590,000
92,500 บาท/ตร.ม.
ให้เช่า
-
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
28 ตร.ม.
(
C-620507-0015
)
นิช ไอดี พระราม 2-ดาวคะนอง
กรุงเทพมหานคร, จอมทอง
ขาย
฿1,600,000
58,824 บาท/ตร.ม.
ให้เช่า
7,000 /เดือน
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
27.2 ตร.ม.
(
C-660207-0001
)
นิช โมโน รามคำแหง
กรุงเทพมหานคร, บางกะปิ
ขาย
฿2,926,000
94,387 บาท/ตร.ม.
ให้เช่า
-
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
31 ตร.ม.
(
C-661027-0011
)
เดอะ คิทท์ ลำลูกกา คลอง 2
ปทุมธานี, ลำลูกกา
ขาย
฿750,000
32,286 บาท/ตร.ม.
ให้เช่า
-
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
23.23 ตร.ม ...
(
C-661122-0001
)
เดอะ คิทท์ พลัส พหลโยธิน คูคต เฟส 1
ปทุมธานี, ลำลูกกา
ขาย
฿1,080,000
38,571 บาท/ตร.ม.
ให้เช่า
-
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
28 ตร.ม.
(
C-651031-0004
)
เจ คอนโด สาทร – กัลปพฤกษ์
กรุงเทพมหานคร, บางแค
ขาย
-
ให้เช่า
9,500 /เดือน
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
30 ตร.ม.
(
C-620808-0065
)
นิช โมโน สุขุมวิท แบริ่ง
กรุงเทพมหานคร, บางนา
ขาย
-
91,837 บาท/ตร.ม.
ให้เช่า
13,000 /เดือน
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
36.04 ตร.ม ...
(
H-650422-0006
)
ขายบ้านเดี่ยว โครงการ เสนา ปาร์ควิว รามอินทรา-วงแหวน ใกล้รถไ ...
กรุงเทพมหานคร, คันนายาว
ขาย
฿7,500,000
฿6,900,000
167,070 บาท/ตร.ว.
ให้เช่า
-
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
157 ตร.ม., ...
(
C-660308-0036
)
นิช โมโน แจ้งวัฒนะ
นนทบุรี, ปากเกร็ด
ขาย
฿2,490,000
88,929 บาท/ตร.ม.
ให้เช่า
-
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
28 ตร.ม.
ส่งความต้องการ
โปรดอ่านเงื่อนไขและคลิกยอมรับ
นโยบายการรักษาความลับส่วนบุคคล